Gucci Guilty EDT For Woman

Khoảng giá: từ 650,000đ đến 4,350,000đ

Giá đã bao gồm VAT

Giới tính

NữNamUnisex
Độ lưu hương: Đang cập nhật
Độ tỏa hương: Đang cập nhật

Gợi ý sử dụng

Mùa Xuân Xuân Mùa Hạ Hạ Mùa Thu Thu Mùa Đông Đông
Đi làm Đi làm Hẹn hò Hẹn hò Dự tiệc Dự tiệc Hằng ngày Hàng ngày
Hàng chính hãng

100% authentic

Có sample thử

Trải nghiệm trước khi mua

Tư vấn đúng gu

Đội ngũ tư vấn chuyên sâu

Gói quà sang trọng

Miễn phí gói quà

Freeship toàn quốc

Đơn từ 500K

Hỗ trợ test mùi

Trải nghiệm thực tế

Mô tả mùi hương

Đang được cập nhật

Các tầng hương

Authentic Perfume Valentino Uomo Born In Roma EDP Intense 100ml _ Tiến Perfume

Hương đầu

Đang cập nhật

Authentic Perfume Valentino Uomo Born In Roma EDP Intense 100ml _ Tiến Perfume

Hương giữa

Đang cập nhật

Authentic Perfume Valentino Uomo Born In Roma EDP Intense 100ml _ Tiến Perfume

Hương cuối

Đang cập nhật

Thông tin sản phẩm

Gucci Guilty Eau de Toilette For Woman (Bản Vuông) – dòng nước hoa nữ tính, gợi cảm và hiện đại. Bài viết này sẽ mô tả chi tiết về Gucci Guilty EDT For Woman, từ tầng hương, độ bám tỏa, trải nghiệm thực tế cho đến so sánh với những mùi hương tương tự, giúp bạn hiểu rõ vì sao sản phẩm này được gọi là “Gucci Guilty bản vuông” và trở thành lựa chọn yêu thích của nhiều tín đồ nước hoa.


Gucci Guilty EDT For Woman (Bản Vuông) – Vẻ đẹp gợi cảm và hiện đại

Giới thiệu về Gucci Guilty EDT For Woman

Gucci Guilty Eau de Toilette For Woman, thường được gọi là “Gucci Guilty bản vuông” hay “Gucci Guilty nữ EDT”, là một trong những dòng nước hoa nữ nổi bật nhất của Gucci. Đây là loại nước hoa mang phong cách gợi cảm, hiện đại nhưng vẫn có nét sang trọng, khiến người dùng cảm thấy tự tin và cuốn hút. Với sự kết hợp tinh tế giữa hương trái cây, hương hoa và hương gỗ, Gucci Guilty bản vuông trở thành biểu tượng của sự quyến rũ trẻ trung.


Bảng thông tin chi tiết về Gucci Guilty EDT For Woman

Thông tin nước hoa Chi tiết
Tên nước hoa Gucci Guilty Eau de Toilette For Woman
Tầng Hương Hương đầu: Quả quýt, Quả lê; Hương giữa: Hoa phong lữ, Hoa tử đinh hương; Hương cuối: Hổ phách, Patchouli
Giới tính sử dụng Nữ
Trang phục phù hợp Váy dạo phố, trang phục công sở, phong cách trẻ trung
Độ Bám Tỏa Hương Bám hương: 4–6 giờ; Tỏa hương: nhẹ nhàng, gần
Mục Đích Sử Dụng Tạo sự nữ tính, quyến rũ trong những dịp thường ngày
Thời Điểm Sử Dụng Ban ngày, mùa xuân – hè
Dung Tích 50ml, 75ml, 90ml
Nồng Độ Eau de Toilette (EDT)
Thương hiệu Gucci
Công ty phân phối tại Việt Nam Công ty TNHH L’Oréal Việt Nam
Xuất Xứ Ý
Hạn Sử Dụng 36 tháng kể từ ngày mở nắp
Mã Lô In dưới đáy hộp
Số Imei trên chai Khắc laser trên thân chai
Các chỉ số khác trên chai Batch code, thông tin dung tích, logo thương hiệu

Câu chuyện mùi hương – Trải nghiệm thực tế

Khi xịt Gucci Guilty bản vuông lần đầu, tôi cảm nhận ngay sự tươi mát từ quả quýt và quả lê. Nó giống như một làn gió nhẹ, mang lại cảm giác trẻ trung và đầy năng lượng. Sau vài phút, tầng hương giữa bung nở với hoa phong lữ và hoa tử đinh hương, tạo nên sự nữ tính, lãng mạn nhưng không quá ngọt. Cuối cùng, lớp nền hổ phách và patchouli mang lại sự ấm áp, nhẹ nhàng, khiến mùi hương trở nên tinh tế và cuốn hút hơn theo thời gian.

Độ bám hương của Gucci Guilty bản vuông vừa đủ cho một ngày dài, đặc biệt khi dùng vào ban ngày. Tỏa hương nhẹ nhàng, gần gũi, phù hợp với những ai yêu thích sự tinh tế và không quá phô trương. Đây là mùi hương dành cho những cô gái trẻ trung, yêu thích sự gợi cảm và nữ tính.


Những tên gọi riêng mà người dùng dành cho Gucci Guilty EDT For Woman

  • “Gucci Guilty bản vuông” – tên gọi phổ biến nhất
  • “Gucci Guilty nữ EDT” – tên gọi thân mật
  • “Nước hoa gợi cảm” – vì sự quyến rũ đặc trưng
  • “Signature scent mùa hè” – hương thơm chữ ký cho mùa nóng

So sánh với những mùi hương tương tự

Gucci Guilty bản vuông thường được so sánh với một số loại nước hoa khác:

  • Marc Jacobs Daisy Eau So Fresh: Cũng mang phong cách trẻ trung, nhưng Daisy thiên về hương hoa cỏ nhẹ nhàng. Gucci Guilty bản vuông thì tươi mát và trái cây nhiều hơn.
  • Chanel Chance Eau Tendre: Đây là một loại nước hoa nữ tính, nhưng Chance thiên về sự tươi mát và thanh lịch. Gucci Guilty bản vuông lại có sự ngọt ngào và gợi cảm hơn.
  • Versace Bright Crystal: Mang phong cách trẻ trung, nhưng Bright Crystal thiên về sự trong trẻo. Gucci Guilty bản vuông thì ngọt ngào và nữ tính hơn, phù hợp với những cô gái yêu thích sự lãng mạn.

Nhìn chung, Gucci Guilty bản vuông là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn một mùi hương vừa tươi mát vừa gợi cảm, khác biệt so với các dòng nước hoa hoa cỏ khác.


Kết luận

Gucci Guilty Eau de Toilette For Woman (Bản Vuông) là biểu tượng của sự trẻ trung và gợi cảm. Với sự kết hợp độc đáo giữa hương trái cây, hương hoa và hương gỗ, nó mang đến một trải nghiệm đầy tinh tế, khiến bạn trở nên tự tin và cuốn hút trong mọi khoảnh khắc. Đây là loại nước hoa dành cho những cô gái hiện đại, yêu thích sự trẻ trung và không ngại nổi bật.



English Description

Gucci Guilty EDT For Woman (Square Bottle) – The Fresh Feminine Fragrance

Gucci Guilty EDT For Woman, often called “Gucci Guilty Square Bottle,” is a youthful and romantic fragrance that blends mandarin and pear with geranium, lilac, amber, and patchouli. It opens with a fresh brightness, evolves into a floral heart, and settles into a warm, elegant base. Compared to Marc Jacobs Daisy Eau So Fresh or Chanel Chance Eau Tendre, Gucci Guilty Square Bottle feels sweeter, more playful, and more romantic. If you’re looking for a signature scent that embodies femininity and charm, Gucci Guilty EDT For Woman is the ultimate choice.

Câu hỏi thường gặp

Đạt Huỳnh profile picture
Đạt Huỳnh
10 tháng trước
Quá tuyệt dời
Huyen Le profile picture
Huyen Le
10 tháng trước
Response from the owner
10 tháng trước
Dạaaa em cảm ơn chị iu nhiềuuuu
Nhân viên nhiệt tình,dth
Response from the owner
10 tháng trước
Kekekeke dạaaa em cảm ơn chị Duyên nhiều ngheeee
Quốc Huy profile picture
Quốc Huy
10 tháng trước
Response from the owner
10 tháng trước
Dạaaa em cảm ơn anh Huy nhiều nhaaaa
Liza Nguyễn profile picture
Liza Nguyễn
10 tháng trước
Chị Ngọc Tư Vấn dễ thương qué, mua hẵn 5chai ????????????
Response from the owner
10 tháng trước
Choy oy chị cảm ơn cưng nhiều nhaaaa
Ha Pham profile picture
Ha Pham
10 tháng trước
Bé Ngọc tư vấn nhiệt tình
Response from the owner
10 tháng trước
Bé Ngọc cảm ơn 2 chị gáiiiii
Ánh Đăng profile picture
Ánh Đăng
10 tháng trước
Sốp tư vấn nhiết tình, giá tốt nữa +1 chỗ mua nc hoa iu thít
Response from the owner
10 tháng trước
Shop cảm ơn nhèooo hẹ hẹee
Music's My Life profile picture
Music's My Life
10 tháng trước
Dịch vụ xuất sắc. Nhân viên hỗ trợ nhiệt tình, sẽ quay lại
Response from the owner
10 tháng trước
Keke em cảm ơn anh nhèooo
NHIỀU NGUYỄN HỮU profile picture
NHIỀU NGUYỄN HỮU
10 tháng trước
Nhân viên nhiệt tình
Response from the owner
10 tháng trước
Em cảm ơnnnn anh nhèoooo
Vy Võ profile picture
Vy Võ
10 tháng trước
Shop tư vấn nhiệt tình dễ thương
Response from the owner
10 tháng trước
Hehee he shop cảm ơn chị iu nhiều nhaaa
Tran Ngan profile picture
Tran Ngan
11 tháng trước
Nước hoa chính hãng, xốp thân thiện dễ thươngggg
khanh tuấn profile picture
khanh tuấn
11 tháng trước
nhân viên nhiệt tình , ưu ái
Response from the owner
11 tháng trước
Em cảm ơn anhhh
Trâm Hoàng profile picture
Trâm Hoàng
11 tháng trước
Nhân viên cực dễ thương, hỗ trợ từ vấn khách rất tận tình
Mình mua cho bé em tặng thầy, mùi rất thơm và giá cả phù hợp ạ
Response from the owner
11 tháng trước
Cảm ơn gái đẹpppp
Dương Ngọc Thảo My profile picture
Dương Ngọc Thảo My
11 tháng trước
Nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
Response from the owner
11 tháng trước
Cảm ơn babyyyy
ganyu hutao profile picture
ganyu hutao
11 tháng trước
Okeeee nha mn, giá tốt, anh Tiến vui vẻ dễ sợ
Response from the owner
11 tháng trước
Cảm ơn emmmm
スバルQuang Tú profile picture
スバルQuang Tú
11 tháng trước
Nhân viên nhiệt tình, nước hoa oki
Response from the owner
11 tháng trước
Anh cảm ơn emmmm
Nguyễn Mỹ Ngọc profile picture
Nguyễn Mỹ Ngọc
11 tháng trước
Nhân viên tư vấn dễ thương, nhiệt tình, mình cũng được thử nhiều mùi nước hoa với phân khúc khác nhau nữa. Mọi người có nhu cầu thì cứ ghé đây mua nha
Response from the owner
11 tháng trước
Kekekek shop cảm ơn người đẹppp
NGUYEN TIN HY profile picture
NGUYEN TIN HY
11 tháng trước
Khách hàng được thử hết tiệm, rất hài lòng ???? chủ shop cực dễ thương
Response from the owner
11 tháng trước
Kekeke
Kiên Võ Trung profile picture
Kiên Võ Trung
11 tháng trước
Shop nhân viên tư vấn nhiệt tình, cho thử nhiều loại nc hoa
Response from the owner
11 tháng trước
Keke em cảm ơn anh Kiên
Anh Đức profile picture
Anh Đức
1 năm trước
Tư vấn nhiệt tình , quá có tâm với khách hàng , mn ghé ủng hộ
Response from the owner
1 năm trước
Hehe, em cảm ơn anh Đức nhiều nhaaaa
Huệ Thu profile picture
Huệ Thu
1 năm trước
Shop nước hoa nhỏ xinh nhma muốn cgi có cái đó ????, chủ shop dth nhiệt tình. +1 nơi uy tín để các bạn trao thân test nước hoa :))). Mng nên gọi trước khi tới để shop tiếp đón chu đáo hơn nhoé. Cuối cùng xin chân thành cảm ơn shop vì sự chiều khách hơn chiều vong, hàng shop chất lượng cao. Anh em mình cứ thế thôi hẹ hẹ ✨????
Response from the owner
1 năm trước
Hê hê, cảm ơn 2 bé nhiều njaaa
Huy cường Hồ profile picture
Huy cường Hồ
1 năm trước
Quá okie mọi người ơi . Uy tín
Response from the owner
1 năm trước
Dạaa em cảm ơn anh Cường nhiều nhaa
Ke Nhật profile picture
Ke Nhật
1 năm trước
Nước hoa xịn, chủ shop dth nhiệt tình.
Response from the owner
1 năm trước
Anh cảm ơn Nhật nhiều nhaaa
Long Là Rồng profile picture
Long Là Rồng
1 năm trước
Chủ shop vui tính dễ thương nhiệt tình, nước hoa siêu thơm
Response from the owner
1 năm trước
Dạaaa em cảm ơn anh Longg
Nguyên Nguyễn profile picture
Nguyên Nguyễn
1 năm trước
Nước hoa bên tiệm này chất lượng 100% chính hãng rồi, gặp được anh chủ nói chuyện siêu dễ thương luôn????
Response from the owner
1 năm trước
Dạaa em cảm ơn anh Nguyênn
Nhu Ngo profile picture
Nhu Ngo
1 năm trước
Tư vấn nhiệt tình lắm!!!
Response from the owner
1 năm trước
Hê Hê em cảm ơn chị nhiều nhaaa
decem 29 profile picture
decem 29
1 năm trước
cửa hàng đẹp , sang trọng . nhân viên tư vấn nhiệt tình , có hỗ trợ khách hàng chu đáo , sp chất lượng , minh sẽ ghé ủng hộ dài ạ
Response from the owner
1 năm trước
Cảm ơn sốppppp
ngo dung profile picture
ngo dung
1 năm trước
Celina Tran profile picture
Celina Tran
1 năm trước
Nhân viên nhiệt tình, giá cả hợp lí, sẽ quay lại quài quài
Response from the owner
1 năm trước
Cảm ơn người đẹp ????????????????????????
Lưu hương của Bleu De Chanel Perfume

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Nước hoa này dành cho nam hay nữ?

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Có thể bạn quan tâm

Tìm kiếm

Danh mục