Floris London Elite EDP 10ml

Giá gốc là: 400,000đ.Giá hiện tại là: 365,000đ.

Giá đã bao gồm VAT

Giới tính

NữNamUnisex
Độ lưu hương: Đang cập nhật
Độ tỏa hương: Đang cập nhật

Gợi ý sử dụng

Mùa Xuân Xuân Mùa Hạ Hạ Mùa Thu Thu Mùa Đông Đông
Đi làm Đi làm Hẹn hò Hẹn hò Dự tiệc Dự tiệc Hằng ngày Hàng ngày
Hàng chính hãng

100% authentic

Có sample thử

Trải nghiệm trước khi mua

Tư vấn đúng gu

Đội ngũ tư vấn chuyên sâu

Gói quà sang trọng

Miễn phí gói quà

Freeship toàn quốc

Đơn từ 500K

Hỗ trợ test mùi

Trải nghiệm thực tế

Mô tả mùi hương

Đang được cập nhật

Các tầng hương

Authentic Perfume Valentino Uomo Born In Roma EDP Intense 100ml _ Tiến Perfume

Hương đầu

Đang cập nhật

Authentic Perfume Valentino Uomo Born In Roma EDP Intense 100ml _ Tiến Perfume

Hương giữa

Đang cập nhật

Authentic Perfume Valentino Uomo Born In Roma EDP Intense 100ml _ Tiến Perfume

Hương cuối

Đang cập nhật

Thông tin sản phẩm

Floris London Elite EDP 10ml là một mùi hương phức tạp và bền lâu, kết hợp giữa hương cỏ và gỗ. Với những hương đầu như cam bergamot, lá thung và chanh, hương giữa với hoa oải hương và hoa oải hương
Và hương cuối với gỗ đàn hương, xạ hương và hổ phách, Elite mang đến một trải nghiệm thơm mát, ấm áp và sang trọng. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích sự đa dạng và bền lâu của mùi hương.
Mua ngay nước hoa Floris London Elite EDP 10ml cho tại Tiến Perfume.
Nước hoa Floris London Elite EDP 10ml giá chỉ 365.000d ở Tiến Perfume.
Floris London Elite EDP 10ml
Floris London Elite EDP 10ml

Giới thiệu nước hoa Floris London Elite EDP 10ml

Đánh Giá Nước Hoa Floris London Elite EDP 10ml

Giới Thiệu Floris London, một thương hiệu nước hoa lâu đời và danh tiếng của Anh Quốc, đã mang đến cho người hâm mộ một tác phẩm tinh tế và quyến rũ mang tên Floris London Elite EDP 10ml. Được thiết kế dành cho những người đàn ông tinh tế và lịch lãm, Elite EDP là sự kết hợp hoàn hảo giữa sự tươi mới và sự ấm áp, tạo nên một hương thơm đầy cuốn hút và sang trọng.

Hương Đầu Ngay từ những giây phút đầu tiên, Floris London Elite EDP đã chinh phục người dùng bằng sự tươi mát và sảng khoái của: Cam Bergamot: Mang lại cảm giác tươi mới và nhẹ nhàng, kích thích giác quan. Lá Thung: Thêm một chút xanh tươi và thanh khiết, gợi nhớ đến những khu rừng bạt ngàn. Chanh: Kết hợp hoàn hảo với cam bergamot để tăng cường sự sảng khoái và tươi mát.

Hương Giữa Khi hương đầu dịu xuống, lớp hương giữa bắt đầu lộ diện với sự quyến rũ và sâu lắng của: Hoa Oải Hương: Tạo nên một lớp hương thơm ngọt ngào và thư giãn, mang lại cảm giác thư thái. Nhục Đậu Khấu: Thêm một chút cay nồng và ấm áp, làm tăng độ phức tạp và đa dạng của hương giữa. Tiêu Đen: Góp phần tạo nên một nét nam tính mạnh mẽ, làm phong phú thêm trải nghiệm hương thơm.

Hương Cuối Hương cuối của Floris London Elite EDP là sự kết hợp tinh tế và sang trọng của: Gỗ Đàn Hương: Mang lại cảm giác ấm áp và thoải mái, tạo nên một nền tảng vững chắc cho hương thơm. Xạ Hương: Tạo độ lưu luyến và bền bỉ, giúp hương thơm kéo dài suốt cả ngày. Hổ Phách: Thêm một chút ngọt ngào và sang trọng, hoàn thiện một mùi hương đầy ấn tượng và quý phái.

Tổng Quan Floris London Elite EDP 10ml là một mùi hương đặc biệt, mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa các yếu tố tươi mát, ngọt ngào và ấm áp. Với thiết kế chai sang trọng và tinh tế, Elite EDP không chỉ là một mùi hương, mà còn là một biểu tượng của sự lịch lãm và phong cách. Độ lưu hương và độ tỏa hương của Elite EDP rất ấn tượng, giúp bạn tự tin và nổi bật trong mọi hoàn cảnh, từ công sở đến những buổi tiệc tối.

Kết Luận Floris London Elite EDP 10ml xứng đáng là sự lựa chọn hàng đầu cho những ai tìm kiếm một mùi hương nam tính, tinh tế và sang trọng. Mỗi tầng hương đều mang đến một trải nghiệm mới mẻ và đầy quyến rũ, giúp bạn luôn tỏa sáng và cuốn hút. Nếu bạn đang muốn thêm một chai nước hoa đặc biệt vào bộ sưu tập của mình, đừng bỏ lỡ Floris London Elite EDP 10ml!

Floris London Elite EDP 10ml.
Floris London Elite EDP 10ml.

Bảng thông tin nước hoa Floris London Elite EDP 10ml

Thông tin Chi tiết
Tên sản phẩm Floris London Elite EDP 10ml
Dung tích 10ml
Thương hiệu Floris London
Dòng sản phẩm Eau de Parfum (EDP)
Loại nước hoa Unisex (Dành cho cả nam và nữ)
Năm ra mắt 2024
Nốt hương trên (Top Notes) Cam bergamot, Lá thung, Chanh
Nốt hương giữa (Heart Notes) Hoa oải hương, Nhục đậu khấu, Tiêu đen
Nốt hương dưới (Base Notes) Gỗ đàn hương, Xạ hương, Hổ phách
Phong cách Tươi mát, Ấm áp, Sang trọng
Thời điểm sử dụng Ban ngày và ban đêm, các dịp đặc biệt và hàng ngày
Độ lưu hương 6-8 giờ
Độ tỏa hương Vừa phải, tỏa hương trong vòng một cánh tay
Mức giá 400,000 VND đến 500,000 VND
Dùng để Sử dụng hàng ngày, đi làm, đi chơi, các dịp đặc biệt

 

Floris London Elite EDP 10ml
Floris London Elite EDP 10ml

Mùi hương nước hoa Floris London Elite EDP 10ml

Floris London Elite EDP 10ml là một mùi hương phức tạp và tinh tế, tạo nên sự kết hợp hoàn hảo giữa sự tươi mát và ấm áp. Chai nước hoa này mang đến ba tầng hương đặc biệt, mỗi tầng hương đều góp phần tạo nên một tổng thể hài hòa và cuốn hút.

Hương Đầu Hương đầu mở ra với sự tươi mát và sảng khoái, kết hợp giữa: Cam Bergamot: Mang đến cảm giác tươi mới và nhẹ nhàng, kích thích giác quan ngay lập tức. Lá Thung: Thêm một chút xanh tươi và thanh khiết, gợi nhớ đến những khu rừng bạt ngàn. Chanh: Kết hợp hoàn hảo với cam bergamot để tăng cường sự sảng khoái và tươi mát.

Hương Giữa Khi hương đầu dịu xuống, lớp hương giữa bắt đầu lộ diện với sự quyến rũ và sâu lắng của: Hoa Oải Hương: Tạo nên một lớp hương thơm ngọt ngào và thư giãn, mang lại cảm giác thư thái. Nhục Đậu Khấu: Thêm một chút cay nồng và ấm áp, làm tăng độ phức tạp và đa dạng của hương giữa. Tiêu Đen: Góp phần tạo nên một nét nam tính mạnh mẽ, làm phong phú thêm trải nghiệm hương thơm.

Hương Cuối Hương cuối của Floris London Elite EDP là sự kết hợp tinh tế và sang trọng của: Gỗ Đàn Hương: Mang lại cảm giác ấm áp và thoải mái, tạo nên một nền tảng vững chắc cho hương thơm. Xạ Hương: Tạo độ lưu luyến và bền bỉ, giúp hương thơm kéo dài suốt cả ngày. Hổ Phách: Thêm một chút ngọt ngào và sang trọng, hoàn thiện một mùi hương đầy ấn tượng và quý phái.

Tổng Quan Floris London Elite EDP 10ml không chỉ là một mùi hương, mà còn là biểu tượng của sự lịch lãm và tinh tế. Mỗi tầng hương đều mang lại một trải nghiệm mới mẻ và đầy quyến rũ, giúp bạn tỏa sáng và cuốn hút trong mọi hoàn cảnh. Đây chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích sự đa dạng và bền lâu của mùi hương.

Floris London Elite EDP 10ml.
Floris London Elite EDP 10ml.
_____________________________________________________________
Cửa hàng Nước hoa chính hãng Tiến Perfume Gò Vấp quà tặng sinh nhật nước hoa authentic – Cửa Hàng nước hoa Tiến Perfume Chính Hãng Gò Vấp bán nước hoa quà tặng giá tốt
THANH TOÁN TẤT TAY – NHẬN QUÀ CẢ THẢY CÙNG TIẾN PERFUME
KHI BẠN THANH TOÁN TRƯỚC GIÁ TRỊ ĐƠN HÀNG TỪ 2.000.000Đ SẼ ĐƯỢC NHẬN COMBO QUÀ TẶNG:
+ HỘP QUÀ TẶNG TRANG TRÍ TRỊ GIÁ 200.000Đ
+ TÚI QUÀ TẶNG ĐI KÈM HỘP QUÀ
+ THIỆP ĐÍNH KÈM GHI LỜI CHÚC

Tiến Perfume (The Perfumery House’s) được thành lập vào ngày 25/5/2021 tại thành phố Hồ Chí Minh, tọa lạc tại 136 Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. Chúng tôi hoạt động xuyên Tết để đảm bảo nhu cầu mua sắm Chiết của khách hàng.

Tại cửa hàng của chúng tôi có sẵn nhiều loại nước hoa như, Chiết YSL, Chanel, Dior, Gucci, Diptyque, Giorgio Armani, Le Labo, Hermes, Calvin Klein, Diptyque, Yves Saint Laurent, Kilian, Creed, Maison Francis Kurkdjian, Diptyque, Mont Blanc, Versace, Victoria Secret, Louis Vuitton

Về việc giao hàng Chiết trong ngày Tết, Tiến Perfume giao hàng nước hoa tại các quận lân cận từ 15 đến 30 phút: quận Gò Vấp, quận 12, huyện Hóc Môn, quận Tân Phú, quận Tân Bình.

Giao hàng ở các quận Bình Thạnh, quận Tân Bình, quận 1, quận 2, quận 3, quận 4, quận 5, quận 6, quận 10, quận 11 quận Thủ Đức, quận Phú Nhuận từ 20 đến 40 phút.

Giao hàng cho các quận ngoại thành như quận 9, quận 7, quận 8, Bình Chánh, Củ Chi từ 30 phút đến 1 tiếng

Cửa hàng Chiết Tiến Perfume Hồ Chí Minh - Cửa Hàng Tiến Perfume Perfume Chiết Chính Hãng Giá Tốt Chất Lượng Sài Gòn

Cửa hàng nước hoa Tiến Perfume Hồ Chí Minh – Cửa Hàng Tiến Perfume nước hoa Chính Hãng Giá Tốt Chất Lượng Sài Gòn

Cửa hàng nước hoa Tiến Perfume HCM – Cửa Hàng Tiến Perfume nước hoa Chính Hãng Giá Tốt Chất Lượng Sài Gòn

136 Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

092.417.0766 – 08.9999.5613 (Kinh doanh 1)  

079.435.7258 (Kinh doanh 2)

Địa chỉ uy tín mua nước hoa uy tín chính hãng Sài Gòn

➡Tiến Perfume có nhiều loại nước hoa có sẵn đến từ các thương hiệu, với xuất xứ nước hoa rõ ràng, ship toàn quốc đến tận tay cho khách hàng.

➡ Sản phẩm do Tiến Perfume phân phối đều là chính hãng, phát hiện hàng giả đền 200% giá trị đơn hàng, đa dạng dung tích nước hoa, nồng độ nước hoa.

➡Tiến Perfume đa dạng hóa sản phẩm từ các sản phẩm Chiết, cho đến các sản phẩm nến thơm, cosmetics, rượu vang, tinh dầu khuếch tán trong danh mục bán hàng của mình.

➡Tiến Perfume hoạt động với tiêu chí đặt lợi ích của khách hàng lên hàng đầu, nghiêm túc, trung thực, tận tâm trong bán hàng và lấy hạnh phúc của khách hàng làm tiêu chí hoạt động..

➡Tiến Perfume đã có trên 5000 khách hàng với gần 1000 feedback tốt, tích cực về các loại nước hoa nam, nước hoa nữ và nước hoa unisex.

➡ Hoạt động đa nền tảng online, đồng bộ hóa thương hiệu để khách hàng có thể tìm kiếm và liên lạc một cách tiện lợi nhất.

ĐẶT MUA NGAY HOẶC LIÊN HỆ TƯ VẤN 0924170766 ! 

Câu hỏi thường gặp

Đạt Huỳnh profile picture
Đạt Huỳnh
10 tháng trước
Quá tuyệt dời
Huyen Le profile picture
Huyen Le
10 tháng trước
Response from the owner
10 tháng trước
Dạaaa em cảm ơn chị iu nhiềuuuu
Nhân viên nhiệt tình,dth
Response from the owner
10 tháng trước
Kekekeke dạaaa em cảm ơn chị Duyên nhiều ngheeee
Quốc Huy profile picture
Quốc Huy
10 tháng trước
Response from the owner
10 tháng trước
Dạaaa em cảm ơn anh Huy nhiều nhaaaa
Liza Nguyễn profile picture
Liza Nguyễn
10 tháng trước
Chị Ngọc Tư Vấn dễ thương qué, mua hẵn 5chai ????????????
Response from the owner
10 tháng trước
Choy oy chị cảm ơn cưng nhiều nhaaaa
Ha Pham profile picture
Ha Pham
10 tháng trước
Bé Ngọc tư vấn nhiệt tình
Response from the owner
10 tháng trước
Bé Ngọc cảm ơn 2 chị gáiiiii
Ánh Đăng profile picture
Ánh Đăng
10 tháng trước
Sốp tư vấn nhiết tình, giá tốt nữa +1 chỗ mua nc hoa iu thít
Response from the owner
10 tháng trước
Shop cảm ơn nhèooo hẹ hẹee
Music's My Life profile picture
Music's My Life
10 tháng trước
Dịch vụ xuất sắc. Nhân viên hỗ trợ nhiệt tình, sẽ quay lại
Response from the owner
10 tháng trước
Keke em cảm ơn anh nhèooo
NHIỀU NGUYỄN HỮU profile picture
NHIỀU NGUYỄN HỮU
10 tháng trước
Nhân viên nhiệt tình
Response from the owner
10 tháng trước
Em cảm ơnnnn anh nhèoooo
Vy Võ profile picture
Vy Võ
10 tháng trước
Shop tư vấn nhiệt tình dễ thương
Response from the owner
10 tháng trước
Hehee he shop cảm ơn chị iu nhiều nhaaa
Tran Ngan profile picture
Tran Ngan
11 tháng trước
Nước hoa chính hãng, xốp thân thiện dễ thươngggg
khanh tuấn profile picture
khanh tuấn
11 tháng trước
nhân viên nhiệt tình , ưu ái
Response from the owner
11 tháng trước
Em cảm ơn anhhh
Trâm Hoàng profile picture
Trâm Hoàng
11 tháng trước
Nhân viên cực dễ thương, hỗ trợ từ vấn khách rất tận tình
Mình mua cho bé em tặng thầy, mùi rất thơm và giá cả phù hợp ạ
Response from the owner
11 tháng trước
Cảm ơn gái đẹpppp
Dương Ngọc Thảo My profile picture
Dương Ngọc Thảo My
11 tháng trước
Nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
Response from the owner
11 tháng trước
Cảm ơn babyyyy
ganyu hutao profile picture
ganyu hutao
11 tháng trước
Okeeee nha mn, giá tốt, anh Tiến vui vẻ dễ sợ
Response from the owner
11 tháng trước
Cảm ơn emmmm
スバルQuang Tú profile picture
スバルQuang Tú
11 tháng trước
Nhân viên nhiệt tình, nước hoa oki
Response from the owner
11 tháng trước
Anh cảm ơn emmmm
Nguyễn Mỹ Ngọc profile picture
Nguyễn Mỹ Ngọc
11 tháng trước
Nhân viên tư vấn dễ thương, nhiệt tình, mình cũng được thử nhiều mùi nước hoa với phân khúc khác nhau nữa. Mọi người có nhu cầu thì cứ ghé đây mua nha
Response from the owner
11 tháng trước
Kekekek shop cảm ơn người đẹppp
NGUYEN TIN HY profile picture
NGUYEN TIN HY
11 tháng trước
Khách hàng được thử hết tiệm, rất hài lòng ???? chủ shop cực dễ thương
Response from the owner
11 tháng trước
Kekeke
Kiên Võ Trung profile picture
Kiên Võ Trung
11 tháng trước
Shop nhân viên tư vấn nhiệt tình, cho thử nhiều loại nc hoa
Response from the owner
11 tháng trước
Keke em cảm ơn anh Kiên
Anh Đức profile picture
Anh Đức
1 năm trước
Tư vấn nhiệt tình , quá có tâm với khách hàng , mn ghé ủng hộ
Response from the owner
1 năm trước
Hehe, em cảm ơn anh Đức nhiều nhaaaa
Huệ Thu profile picture
Huệ Thu
1 năm trước
Shop nước hoa nhỏ xinh nhma muốn cgi có cái đó ????, chủ shop dth nhiệt tình. +1 nơi uy tín để các bạn trao thân test nước hoa :))). Mng nên gọi trước khi tới để shop tiếp đón chu đáo hơn nhoé. Cuối cùng xin chân thành cảm ơn shop vì sự chiều khách hơn chiều vong, hàng shop chất lượng cao. Anh em mình cứ thế thôi hẹ hẹ ✨????
Response from the owner
1 năm trước
Hê hê, cảm ơn 2 bé nhiều njaaa
Huy cường Hồ profile picture
Huy cường Hồ
1 năm trước
Quá okie mọi người ơi . Uy tín
Response from the owner
1 năm trước
Dạaa em cảm ơn anh Cường nhiều nhaa
Ke Nhật profile picture
Ke Nhật
1 năm trước
Nước hoa xịn, chủ shop dth nhiệt tình.
Response from the owner
1 năm trước
Anh cảm ơn Nhật nhiều nhaaa
Long Là Rồng profile picture
Long Là Rồng
1 năm trước
Chủ shop vui tính dễ thương nhiệt tình, nước hoa siêu thơm
Response from the owner
1 năm trước
Dạaaa em cảm ơn anh Longg
Nguyên Nguyễn profile picture
Nguyên Nguyễn
1 năm trước
Nước hoa bên tiệm này chất lượng 100% chính hãng rồi, gặp được anh chủ nói chuyện siêu dễ thương luôn????
Response from the owner
1 năm trước
Dạaa em cảm ơn anh Nguyênn
Nhu Ngo profile picture
Nhu Ngo
1 năm trước
Tư vấn nhiệt tình lắm!!!
Response from the owner
1 năm trước
Hê Hê em cảm ơn chị nhiều nhaaa
decem 29 profile picture
decem 29
1 năm trước
cửa hàng đẹp , sang trọng . nhân viên tư vấn nhiệt tình , có hỗ trợ khách hàng chu đáo , sp chất lượng , minh sẽ ghé ủng hộ dài ạ
Response from the owner
1 năm trước
Cảm ơn sốppppp
ngo dung profile picture
ngo dung
1 năm trước
Celina Tran profile picture
Celina Tran
1 năm trước
Nhân viên nhiệt tình, giá cả hợp lí, sẽ quay lại quài quài
Response from the owner
1 năm trước
Cảm ơn người đẹp ????????????????????????
Lưu hương của Bleu De Chanel Perfume

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Nước hoa này dành cho nam hay nữ?

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Có thể bạn quan tâm

Khoảng giá: từ 190,000đ đến 1,350,000đ

Khoảng giá: từ 455,000đ đến 8,650,000đ

Khoảng giá: từ 435,000đ đến 4,750,000đ

-21%

Giá gốc là: 1,650,000đ.Giá hiện tại là: 1,300,000đ.

Khoảng giá: từ 240,000đ đến 1,950,000đ

Tìm kiếm

Danh mục