Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml

Giá gốc là: 2,790,000đ.Giá hiện tại là: 2,590,000đ.

Giá đã bao gồm VAT

Giới tính

NữNamUnisex
Độ lưu hương: Đang cập nhật
Độ tỏa hương: Đang cập nhật

Gợi ý sử dụng

Mùa Xuân Xuân Mùa Hạ Hạ Mùa Thu Thu Mùa Đông Đông
Đi làm Đi làm Hẹn hò Hẹn hò Dự tiệc Dự tiệc Hằng ngày Hàng ngày
Hàng chính hãng

100% authentic

Có sample thử

Trải nghiệm trước khi mua

Tư vấn đúng gu

Đội ngũ tư vấn chuyên sâu

Gói quà sang trọng

Miễn phí gói quà

Freeship toàn quốc

Đơn từ 500K

Hỗ trợ test mùi

Trải nghiệm thực tế

Mô tả mùi hương

Đang được cập nhật

Các tầng hương

Authentic Perfume Valentino Uomo Born In Roma EDP Intense 100ml _ Tiến Perfume

Hương đầu

Đang cập nhật

Authentic Perfume Valentino Uomo Born In Roma EDP Intense 100ml _ Tiến Perfume

Hương giữa

Đang cập nhật

Authentic Perfume Valentino Uomo Born In Roma EDP Intense 100ml _ Tiến Perfume

Hương cuối

Đang cập nhật

Thông tin sản phẩm

Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml mang đến một hương thơm đầy mê hoặc và quyến rũ, lấy cảm hứng từ khu vườn Misfah ở Oman. Đây là một mùi hương hòa quyện giữa sự tươi mát của cam bergamot, chanh và bạc hà, kết hợp với hương hoa ngọt ngào từ hoa nhài và hoa hồng.
Hương cuối gợi lên sự ấm áp và lắng đọng của gỗ đàn hương, xạ hương và hổ phách, mang lại cảm giác sang trọng và bí ẩn. Đây chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích những hương thơm đặc trưng và độc đáo, khiến mỗi ngày đều trở nên đặc biệt hơn.
Mua ngay nước hoa Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml cho tại Tiến Perfume.
Nước hoa Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml giá chỉ 2.590.000d ở Tiến Perfume.
Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml
Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml

Giới thiệu nước hoa Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml

Đánh Giá Nước Hoa Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml

Giới Thiệu Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml là một tác phẩm nghệ thuật trong thế giới nước hoa, mang đến một trải nghiệm mùi hương độc đáo và lôi cuốn. Lấy cảm hứng từ khu vườn xanh mát và thanh bình tại Misfah, Oman, chai nước hoa này hứa hẹn sẽ đưa bạn vào một hành trình thú vị, đắm mình trong những hương thơm tự nhiên tuyệt vời.

Hương Đầu Ngay từ lần đầu tiên, hương đầu của Une Nuit Nomade Jardins De Misfah đã tạo nên ấn tượng mạnh mẽ với sự tươi mát từ cam bergamot, chanh và bạc hà. Mùi hương này không chỉ mang lại cảm giác sảng khoái, mà còn gợi lên những kỷ niệm về những ngày hè tươi đẹp và tràn đầy sức sống.

Hương Giữa Tiếp theo, hương giữa của nước hoa là sự kết hợp hoàn hảo giữa hương hoa nhài ngọt ngào và hoa hồng dịu dàng. Đây là giai đoạn mà mùi hương trở nên mềm mại và quyến rũ hơn, mang lại cảm giác ấm áp và thân thiện. Hương hoa tươi mát này sẽ khiến bạn cảm thấy như đang dạo bước trong một khu vườn đầy hoa khoe sắc, thơm ngát.

Hương Cuối Hương cuối của Une Nuit Nomade Jardins De Misfah là sự kết hợp tuyệt vời của gỗ đàn hương, xạ hương và hổ phách. Mùi hương này không chỉ mang lại cảm giác sang trọng và bí ẩn, mà còn lưu lại trên da suốt cả ngày dài, khiến bạn luôn tỏa sáng và cuốn hút.

Kết Luận Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích những hương thơm độc đáo và tinh tế. Mùi hương này không chỉ mang lại cảm giác thư giãn và dễ chịu, mà còn giúp bạn tỏa sáng và cuốn hút trong mọi hoàn cảnh. Nếu bạn đang tìm kiếm một chai nước hoa đặc biệt để thêm vào bộ sưu tập của mình, Une Nuit Nomade Jardins De Misfah chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng.

Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml.
Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml.

Bảng thông tin nước hoa Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml

Thông tin Chi tiết
Tên sản phẩm Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml
Dung tích 50ml
Thương hiệu Une Nuit Nomade
Dòng sản phẩm Eau de Parfum (EDP)
Loại nước hoa Unisex (Dành cho cả nam và nữ)
Năm ra mắt 2024
Nốt hương trên (Top Notes) Cam bergamot, Chanh, Bạc hà
Nốt hương giữa (Heart Notes) Hoa nhài, Hoa hồng
Nốt hương dưới (Base Notes) Gỗ đàn hương, Xạ hương, Hổ phách
Phong cách Tươi mát, Quyến rũ, Sang trọng
Thời điểm sử dụng Ban ngày và ban đêm, các dịp đặc biệt và hàng ngày
Độ lưu hương 6-8 giờ
Độ tỏa hương Vừa phải, tỏa hương trong vòng một cánh tay
Mức giá 4,200,000 VND đến 5,000,000 VND
Dùng để Sử dụng hàng ngày, đi làm, đi chơi, các dịp đặc biệt

 

Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml
Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml

Mùi hương nước hoa Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml

Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml là một mùi hương phức tạp và tinh tế, gợi lên cảm giác như bạn đang lạc vào một khu vườn thiên nhiên huyền bí tại Misfah, Oman. Hương thơm này được tạo nên từ ba tầng hương đặc biệt:

Hương Đầu Cam Bergamot: Mang đến cảm giác tươi mát và sảng khoái, kích thích giác quan ngay từ lần đầu tiên. Chanh: Thêm một chút chua nhẹ, cân bằng sự tươi mát của cam bergamot. Bạc Hà: Tạo ra sự mát lạnh và tươi mới, làm dịu mát và thư giãn tức thì.

Hương Giữa Hoa Nhài: Hương thơm ngọt ngào, mềm mại và quyến rũ, mang lại cảm giác ấm áp và thân thiện. Hoa Hồng: Sự nhẹ nhàng và thanh lịch của hoa hồng tạo nên một tầng hương hoa tươi mát, bao phủ không gian xung quanh.

Hương Cuối Gỗ Đàn Hương: Mang lại sự ấm áp và cảm giác thoải mái, tạo nên một nền tảng vững chắc cho mùi hương. Xạ Hương: Góp phần tạo nên độ bền và sự lưu luyến, giữ cho hương thơm kéo dài suốt cả ngày. Hổ Phách: Thêm một chút ngọt ngào và sang trọng, tạo nên một kết thúc hoàn hảo và ấn tượng.

Tổng Quan Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml không chỉ đơn thuần là một mùi hương, mà còn là một hành trình đầy cảm xúc qua các tầng hương tinh tế. Từ sự tươi mát ban đầu đến hương hoa ngọt ngào và cuối cùng là sự ấm áp lắng đọng, mỗi lớp hương đều mang lại một trải nghiệm mới mẻ và đầy quyến rũ. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích sự độc đáo và sang trọng, khiến mỗi ngày đều trở nên đặc biệt hơn.

Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml.
Une Nuit Nomade Jardins De Misfah EDP 50ml.
_____________________________________________________________
Cửa hàng Nước hoa chính hãng Tiến Perfume Gò Vấp quà tặng sinh nhật nước hoa authentic – Cửa Hàng nước hoa Tiến Perfume Chính Hãng Gò Vấp bán nước hoa quà tặng giá tốt
THANH TOÁN TẤT TAY – NHẬN QUÀ CẢ THẢY CÙNG TIẾN PERFUME
KHI BẠN THANH TOÁN TRƯỚC GIÁ TRỊ ĐƠN HÀNG TỪ 2.000.000Đ SẼ ĐƯỢC NHẬN COMBO QUÀ TẶNG:
+ HỘP QUÀ TẶNG TRANG TRÍ TRỊ GIÁ 200.000Đ
+ TÚI QUÀ TẶNG ĐI KÈM HỘP QUÀ
+ THIỆP ĐÍNH KÈM GHI LỜI CHÚC

Tiến Perfume (The Perfumery House’s) được thành lập vào ngày 25/5/2021 tại thành phố Hồ Chí Minh, tọa lạc tại 136 Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. Chúng tôi hoạt động xuyên Tết để đảm bảo nhu cầu mua sắm Chiết của khách hàng.

Tại cửa hàng của chúng tôi có sẵn nhiều loại nước hoa như, Chiết YSL, Chanel, Dior, Gucci, Diptyque, Giorgio Armani, Le Labo, Hermes, Calvin Klein, Diptyque, Yves Saint Laurent, Kilian, Creed, Maison Francis Kurkdjian, Diptyque, Mont Blanc, Versace, Victoria Secret, Louis Vuitton

Về việc giao hàng Chiết trong ngày Tết, Tiến Perfume giao hàng nước hoa tại các quận lân cận từ 15 đến 30 phút: quận Gò Vấp, quận 12, huyện Hóc Môn, quận Tân Phú, quận Tân Bình.

Giao hàng ở các quận Bình Thạnh, quận Tân Bình, quận 1, quận 2, quận 3, quận 4, quận 5, quận 6, quận 10, quận 11 quận Thủ Đức, quận Phú Nhuận từ 20 đến 40 phút.

Giao hàng cho các quận ngoại thành như quận 9, quận 7, quận 8, Bình Chánh, Củ Chi từ 30 phút đến 1 tiếng

Cửa hàng Chiết Tiến Perfume Hồ Chí Minh - Cửa Hàng Tiến Perfume Perfume Chiết Chính Hãng Giá Tốt Chất Lượng Sài Gòn

Cửa hàng nước hoa Tiến Perfume Hồ Chí Minh – Cửa Hàng Tiến Perfume nước hoa Chính Hãng Giá Tốt Chất Lượng Sài Gòn

Cửa hàng nước hoa Tiến Perfume HCM – Cửa Hàng Tiến Perfume nước hoa Chính Hãng Giá Tốt Chất Lượng Sài Gòn

136 Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

092.417.0766 – 08.9999.5613 (Kinh doanh 1)  

079.435.7258 (Kinh doanh 2)

Địa chỉ uy tín mua nước hoa uy tín chính hãng Sài Gòn

➡Tiến Perfume có nhiều loại nước hoa có sẵn đến từ các thương hiệu, với xuất xứ nước hoa rõ ràng, ship toàn quốc đến tận tay cho khách hàng.

➡ Sản phẩm do Tiến Perfume phân phối đều là chính hãng, phát hiện hàng giả đền 200% giá trị đơn hàng, đa dạng dung tích nước hoa, nồng độ nước hoa.

➡Tiến Perfume đa dạng hóa sản phẩm từ các sản phẩm Chiết, cho đến các sản phẩm nến thơm, cosmetics, rượu vang, tinh dầu khuếch tán trong danh mục bán hàng của mình.

➡Tiến Perfume hoạt động với tiêu chí đặt lợi ích của khách hàng lên hàng đầu, nghiêm túc, trung thực, tận tâm trong bán hàng và lấy hạnh phúc của khách hàng làm tiêu chí hoạt động..

➡Tiến Perfume đã có trên 5000 khách hàng với gần 1000 feedback tốt, tích cực về các loại nước hoa nam, nước hoa nữ và nước hoa unisex.

➡ Hoạt động đa nền tảng online, đồng bộ hóa thương hiệu để khách hàng có thể tìm kiếm và liên lạc một cách tiện lợi nhất.

ĐẶT MUA NGAY HOẶC LIÊN HỆ TƯ VẤN 0924170766 ! 

Câu hỏi thường gặp

Đạt Huỳnh profile picture
Đạt Huỳnh
10 tháng trước
Quá tuyệt dời
Huyen Le profile picture
Huyen Le
10 tháng trước
Response from the owner
10 tháng trước
Dạaaa em cảm ơn chị iu nhiềuuuu
Nhân viên nhiệt tình,dth
Response from the owner
10 tháng trước
Kekekeke dạaaa em cảm ơn chị Duyên nhiều ngheeee
Quốc Huy profile picture
Quốc Huy
10 tháng trước
Response from the owner
10 tháng trước
Dạaaa em cảm ơn anh Huy nhiều nhaaaa
Liza Nguyễn profile picture
Liza Nguyễn
10 tháng trước
Chị Ngọc Tư Vấn dễ thương qué, mua hẵn 5chai ????????????
Response from the owner
10 tháng trước
Choy oy chị cảm ơn cưng nhiều nhaaaa
Ha Pham profile picture
Ha Pham
10 tháng trước
Bé Ngọc tư vấn nhiệt tình
Response from the owner
10 tháng trước
Bé Ngọc cảm ơn 2 chị gáiiiii
Ánh Đăng profile picture
Ánh Đăng
10 tháng trước
Sốp tư vấn nhiết tình, giá tốt nữa +1 chỗ mua nc hoa iu thít
Response from the owner
10 tháng trước
Shop cảm ơn nhèooo hẹ hẹee
Music's My Life profile picture
Music's My Life
10 tháng trước
Dịch vụ xuất sắc. Nhân viên hỗ trợ nhiệt tình, sẽ quay lại
Response from the owner
10 tháng trước
Keke em cảm ơn anh nhèooo
NHIỀU NGUYỄN HỮU profile picture
NHIỀU NGUYỄN HỮU
10 tháng trước
Nhân viên nhiệt tình
Response from the owner
10 tháng trước
Em cảm ơnnnn anh nhèoooo
Vy Võ profile picture
Vy Võ
10 tháng trước
Shop tư vấn nhiệt tình dễ thương
Response from the owner
10 tháng trước
Hehee he shop cảm ơn chị iu nhiều nhaaa
Tran Ngan profile picture
Tran Ngan
11 tháng trước
Nước hoa chính hãng, xốp thân thiện dễ thươngggg
khanh tuấn profile picture
khanh tuấn
11 tháng trước
nhân viên nhiệt tình , ưu ái
Response from the owner
11 tháng trước
Em cảm ơn anhhh
Trâm Hoàng profile picture
Trâm Hoàng
11 tháng trước
Nhân viên cực dễ thương, hỗ trợ từ vấn khách rất tận tình
Mình mua cho bé em tặng thầy, mùi rất thơm và giá cả phù hợp ạ
Response from the owner
11 tháng trước
Cảm ơn gái đẹpppp
Dương Ngọc Thảo My profile picture
Dương Ngọc Thảo My
11 tháng trước
Nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo
Response from the owner
11 tháng trước
Cảm ơn babyyyy
ganyu hutao profile picture
ganyu hutao
11 tháng trước
Okeeee nha mn, giá tốt, anh Tiến vui vẻ dễ sợ
Response from the owner
11 tháng trước
Cảm ơn emmmm
スバルQuang Tú profile picture
スバルQuang Tú
11 tháng trước
Nhân viên nhiệt tình, nước hoa oki
Response from the owner
11 tháng trước
Anh cảm ơn emmmm
Nguyễn Mỹ Ngọc profile picture
Nguyễn Mỹ Ngọc
11 tháng trước
Nhân viên tư vấn dễ thương, nhiệt tình, mình cũng được thử nhiều mùi nước hoa với phân khúc khác nhau nữa. Mọi người có nhu cầu thì cứ ghé đây mua nha
Response from the owner
11 tháng trước
Kekekek shop cảm ơn người đẹppp
NGUYEN TIN HY profile picture
NGUYEN TIN HY
11 tháng trước
Khách hàng được thử hết tiệm, rất hài lòng ???? chủ shop cực dễ thương
Response from the owner
11 tháng trước
Kekeke
Kiên Võ Trung profile picture
Kiên Võ Trung
11 tháng trước
Shop nhân viên tư vấn nhiệt tình, cho thử nhiều loại nc hoa
Response from the owner
11 tháng trước
Keke em cảm ơn anh Kiên
Anh Đức profile picture
Anh Đức
1 năm trước
Tư vấn nhiệt tình , quá có tâm với khách hàng , mn ghé ủng hộ
Response from the owner
1 năm trước
Hehe, em cảm ơn anh Đức nhiều nhaaaa
Huệ Thu profile picture
Huệ Thu
1 năm trước
Shop nước hoa nhỏ xinh nhma muốn cgi có cái đó ????, chủ shop dth nhiệt tình. +1 nơi uy tín để các bạn trao thân test nước hoa :))). Mng nên gọi trước khi tới để shop tiếp đón chu đáo hơn nhoé. Cuối cùng xin chân thành cảm ơn shop vì sự chiều khách hơn chiều vong, hàng shop chất lượng cao. Anh em mình cứ thế thôi hẹ hẹ ✨????
Response from the owner
1 năm trước
Hê hê, cảm ơn 2 bé nhiều njaaa
Huy cường Hồ profile picture
Huy cường Hồ
1 năm trước
Quá okie mọi người ơi . Uy tín
Response from the owner
1 năm trước
Dạaa em cảm ơn anh Cường nhiều nhaa
Ke Nhật profile picture
Ke Nhật
1 năm trước
Nước hoa xịn, chủ shop dth nhiệt tình.
Response from the owner
1 năm trước
Anh cảm ơn Nhật nhiều nhaaa
Long Là Rồng profile picture
Long Là Rồng
1 năm trước
Chủ shop vui tính dễ thương nhiệt tình, nước hoa siêu thơm
Response from the owner
1 năm trước
Dạaaa em cảm ơn anh Longg
Nguyên Nguyễn profile picture
Nguyên Nguyễn
1 năm trước
Nước hoa bên tiệm này chất lượng 100% chính hãng rồi, gặp được anh chủ nói chuyện siêu dễ thương luôn????
Response from the owner
1 năm trước
Dạaa em cảm ơn anh Nguyênn
Nhu Ngo profile picture
Nhu Ngo
1 năm trước
Tư vấn nhiệt tình lắm!!!
Response from the owner
1 năm trước
Hê Hê em cảm ơn chị nhiều nhaaa
decem 29 profile picture
decem 29
1 năm trước
cửa hàng đẹp , sang trọng . nhân viên tư vấn nhiệt tình , có hỗ trợ khách hàng chu đáo , sp chất lượng , minh sẽ ghé ủng hộ dài ạ
Response from the owner
1 năm trước
Cảm ơn sốppppp
ngo dung profile picture
ngo dung
1 năm trước
Celina Tran profile picture
Celina Tran
1 năm trước
Nhân viên nhiệt tình, giá cả hợp lí, sẽ quay lại quài quài
Response from the owner
1 năm trước
Cảm ơn người đẹp ????????????????????????
Lưu hương của Bleu De Chanel Perfume

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Nước hoa này dành cho nam hay nữ?

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Thêm một đoạn văn bản ở đây. Nhấp vào ô văn bản để tùy chỉnh nội dung, phong cách phông chữ và màu sắc của đoạn văn của bạn.

Có thể bạn quan tâm

-7%

Giá gốc là: 500,000đ.Giá hiện tại là: 465,000đ.

-7%

Giá gốc là: 2,790,000đ.Giá hiện tại là: 2,590,000đ.

-7%

Giá gốc là: 2,790,000đ.Giá hiện tại là: 2,590,000đ.

-7%

Giá gốc là: 500,000đ.Giá hiện tại là: 465,000đ.

-7%

Giá gốc là: 4,280,000đ.Giá hiện tại là: 3,980,000đ.

Tìm kiếm

Danh mục